જાણવા જેવું

શર્મશાર કરતો કિસ્સો, માસીને ભગાડીને લઈ ગયો ભત્રીજો, કરી નાંખી ગર્ભવતી

પ્રેમમાં પાગલ લોકો ઘણીવાર આદરની મર્યાદા ભૂલી જાય છે. તેઓ એટલા પ્રેમમાં છે કે તેઓ સાંભળવા તૈયાર નથી. આવું જ કંઈક એક પરિવારમાં થયું. આ પરિવારનો યુવક તેની કાકી સાથે પરત ફર્યો હતો.

પટનામાં એક યુવકે તેના પરિવારની માસી સાથે લગ્ન કર્યા. હવે તે પોતાની પત્નીને સાથે લેવા તૈયાર નથી. સાસરિયાઓએ પતિને ત્રાસ આપી ઘરમાંથી કાઢી મૂક્યો હતો.

પીડિતાએ જણાવ્યું કે તે લગ્ન માટે તૈયાર નહોતી પરંતુ યુવકે ઝેર ખાઈને આત્મહત્યા કરી હોવાની વાત કરી હતી. લગ્ન બાદ પતિએ જબરદસ્તીથી ગર્ભપાત કરાવ્યો હતો. પીડિતા ફક્ત ઇચ્છે છે કે તેના પતિના સાસરિયાઓ સન્માન સાથે ઘરે પાછા ફરે.

કોર્ટ મેરીડઃ પટનાના બેલદારીચકમાં રહેતા ઉત્તમ કુમારનો પુત્ર સર્વજીત કુમાર ત્રણ વર્ષ પહેલા તેની કાકી સાથે પ્રેમમાં પડ્યો હતો. બંનેએ ભાગીને લગ્ન કરી લીધા. તે બે વર્ષથી ઘરની બહાર હતો. દરમિયાન એક વર્ષ પહેલા સર્વજીત તેની પત્ની સાથે તેના ગામ આવ્યો હતો. હવે પરિવારના સભ્યો આ સંબંધને સ્વીકારવા તૈયાર નથી.

ઘરમાંથી કાઢી મૂક્યોઃ ઝઘડા બાદ પરિવારે છોકરીને ઘરમાં રાખવાની તૈયારી કરી હતી, પરંતુ થોડા દિવસો પછી તેને ઘરમાંથી કાઢી મૂકવામાં આવી હતી. પીડિતા હાલમાં તેના પોતાના ઘાટ પર રહે છે.

પતિ સાથે રહે છે: પીડિતા પૂજાએ કહ્યું કે તે લગ્ન માટે તૈયાર નહોતી, પરંતુ તેણે લગ્ન કરી લીધા. તેના પિતાએ ધંધાના નામે પાંચ લાખ રૂપિયાનું દહેજ પણ આપ્યું છે.હવે સર્વજીત તેનો પતિ છે અને તે તેની પત્ની છે. તેણે પોલીસને ન્યાય અપાવવા વિનંતી કરી.

Back to top button