જાણવા જેવું

મોડલના કપડાં જોઈને ફલાઇટ એટેન્ડન્ટને પણ આવી ગઈ શરમ, ખુલ્લેઆમ એવું કામ કરી બેઠી કે…

મોડલની ઘણી બોલ્ડ અને હોટ તસવીરો ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થાય છે, જેને ચાહકો પણ જોવાનું પસંદ કરે છે, પરંતુ જો કોઈ મોડલ જાહેર સ્થળે શરમજનક કપડાં પહેરે તો?આવી જ એક ઘટના તાજેતરમાં બની છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ મોડલ ઇસાબેલ એલેનોરને ફ્લાઇટ એટેન્ડન્ટે રોકી હતી કારણ કે તે ફ્લાઇટમાં સવાર થવા જઇ રહી હતી. જેટસ્ટાર એરવેઝના સ્ટાફ મેમ્બરે કહ્યું કે તે કપડાં સાથે મુસાફરી કરી શકશે નહીં.

 

ઈસાબેલે માત્ર બ્લેક ક્રોપ ટોપ અને બ્લુ જીન્સ પહેર્યું હતું. જે બાદ તેને પૂછવામાં આવ્યું કે શું તેની પાસે જેકેટ છે? તેણીએ પહેલા ના પાડી, પછી ક્રૂ મેમ્બરે તેના માટે જેકેટની વ્યવસ્થા કરી. મોડલના જણાવ્યા અનુસાર, આ ઘટના તેની સાથે ત્યારે બની જ્યારે તે ગોલ્ડ કોસ્ટથી મેલબોર્ન જઈ રહી હતી. ઈસાબેલ તેના પતિ સાથે ફ્લાઈટમાં મુસાફરી કરી રહી હતી.

મૉડેલે કહ્યું, “વિમાનમાં એક ફ્લાઇટ એટેન્ડન્ટે મારી સામે જોયું અને પૂછ્યું, ‘મારી પાસે એવું જમ્પર કે જેકેટ નથી જેને હું પહેરી શકું. મને લાગ્યું કે આ એટલા માટે પૂછી રહ્યું છે જેથી મને ક્યાંય ઠંડી ન લાગે. કદાચ તે છે. અત્યારે મેલબોર્નમાં ઠંડી છે.” ઇસાબેલે વધુમાં જણાવ્યું કે મહિલાએ મને વધુમાં કહ્યું કે તમે જે પહેરો છો તેનાથી તમે મુસાફરી કરી શકતા નથી. તમે બિકીનીમાં મુસાફરી કરી શકતા નથી. ફ્લાઇટ એટેન્ડન્ટ દ્વારા ક્રૂને બોલાવવામાં આવ્યો અને જેકેટ વિશે પૂછવામાં આવ્યું.

ત્યારબાદ તેને ફ્લાઇટ એટેન્ડન્ટે પહેરવા માટે જેકેટ આપ્યું હતું. આ દરમિયાન ઈસાબેલને પણ શરમનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. બધા જોઈ રહ્યા હતા.હવે આ કેસમાં જેટસ્ટાર કહે છે કે ફ્લાઇટ એટેન્ડન્ટને એરલાઇનની પોલીસ વિશે કેટલીક ગેરસમજ હતી. એરલાઈને મોડલ માટે માફી પણ માંગી છે.

Back to top button