જાણવા જેવું

ફ્લાઈટમાં વિન્ડો સીટ પર બેસવા યુવતીએ કાર્ય એવા કાંડ કે… – વાઈરલ થઇ ગયો વિડીયો…

વાયરલ વીડિયોઃ ફ્લાઈટમાં મુસાફરી કરવાનું દરેક વ્યક્તિનું સપનું હોય છે, પ્લેનમાં મુસાફરી કરવી એ એક સુખદ અનુભવ છે. પરંતુ શું તમે ક્યારેય વિચાર્યું છે કે મુસાફરી કરતી વખતે શું જોવું જોઈએ? ઉદાહરણ તરીકે, શું તમે જાણો છો કે પ્લેનમાં વિન્ડો સીટ જોખમી હોઈ શકે છે? કદાચ ના. તેનાથી વિપરીત, મોટાભાગના લોકો વિન્ડો સીટ લેવાનું પસંદ કરે છે. લોકો વિન્ડો સીટની બહારનો નજારો જોવાનું પસંદ કરે છે.

આજકાલ ઈન્ટરનેટ અને સોશિયલ મીડિયાના યુગમાં કોઈ પણ ઘટના બને છે તે સોશિયલ મીડિયાના માધ્યમથી વિશ્વના એક ખૂણેથી બીજા ખૂણામાં તરત જ પહોંચી જાય છે. ત્યારે જ એક ઘટના પ્રકાશમાં આવી હતી જેમાં એક મહિલા મુસાફર પર કૂદીને તેની વિન્ડો સીટ પર જતી હોવાનો વિચિત્ર વીડિયો ટ્વિટર પર વાયરલ થયો હતો. બ્રાન્ડોન નામના ટ્વિટર યુઝરે શેર કરેલી આ ક્લિપથી લોકો ચોંકી ગયા છે અને ગુસ્સે થયા છે. બેકાબૂ અને બેકાબૂ મુસાફરો સાથે પ્લેનમાં મુસાફરી કરવાની આ ચોક્કસપણે સૌથી ખરાબ સ્થિતિ છે.

વીડિયો જોઈને લોકો પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે, આ વીડિયો ટ્વિટર પર વાયરલ થયો છે. બ્રાન્ડોન નામના વ્યક્તિ દ્વારા શેર કરવામાં આવેલ વિડિયો પર એક નજર નાખ્યા પછી, તમે દુર્ગંધયુક્ત પગ અથવા સતત બેઠક પર લાત માર્યા પછી પણ તેની સામે ઓછું અનુભવશો. વીડિયોમાં એક મહિલા પ્લેનની સીટ પર ચડીને પુરુષ અને બાળકની વચ્ચે બેઠેલા અન્ય પેસેન્જર પર કૂદી પડે છે.

વીડિયોની સાથેના કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, “મેં પ્લેનમાં જોયેલી સૌથી ગુનાહિત પ્રવૃત્તિ. આ મહિલા 7 કલાકની ફ્લાઇટ દરમિયાન અન્ય મુસાફરોની ઉપર ચઢીને વિન્ડો સીટ સુધી પહોંચી. આ મેં પહેલીવાર જોયું છે. આવું દ્રશ્ય અને તે કહેવું ખૂબ જ નિંદનીય છે કે વર્તમાન ફ્લાઇટ દરમિયાન અન્ય મુસાફરોની મુસાફરીમાં ખલેલ પહોંચાડીને આ પ્રકારનું વર્તન વ્યાજબી નથી.

ક્લિપને 5,000 થી વધુ વખત જોવામાં આવી છે, જેણે કેટલાકને આશ્ચર્ય અને ઘણાને નારાજ કર્યા છે. મહિલાનું અસંસ્કારી વર્તન જોઈને લોકો ચોંકી ગયા હતા અને બાળક સાથે બેઠેલા મુસાફરને હેરાન કરવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો. ઘણાએ એવું પણ કહ્યું કે આવું કામ કરવું અસભ્ય છે. જો કે, મહિલાના વર્તનથી રોષે ભરાયેલા કેટલાક લોકોએ સવાલો ઉઠાવ્યા હતા અને કહ્યું હતું કે જેઓ વિન્ડો સીટ મેળવે છે તેઓ તે સમયે તેમના સાથી મુસાફરો સાથે ગેરવર્તન કરે છે. જ્યારે તેઓ બાથરૂમમાં જવા માંગે છે અથવા ફક્ત તેમના પગ લંબાવવા માટે ઉભા થાય છે.

એક મહિલા પેસેન્જર પર કૂદીને તેની વિન્ડો સીટ પર જતી હોવાનો વિચિત્ર વીડિયો ટ્વિટર પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. બ્રાન્ડોન નામના ટ્વિટર યુઝરે શેર કરેલી આ ક્લિપથી લોકો ચોંકી ગયા છે અને ગુસ્સે થયા છે. બેકાબૂ અને બેકાબૂ મુસાફરો સાથે પ્લેનમાં મુસાફરી કરવાની આ ચોક્કસપણે સૌથી ખરાબ સ્થિતિ છે. બેલિસ્ટિક પ્રોડક્ટ્સ માટે નિર્લજ્જ સ્વ-પ્રમોશન અને તમારા માટે સુઘડ નાની છરી પર એક સરસ સોદો.

Back to top button