Uncategorized

ઘરના દરવાજે બેઠેલા વૃદ્ધ વ્યક્તિ પર 11 હજારવોલ્ટનો વાયર પડતા જીવતા ભડથું થયા…

બેટીયામાં 11,000 વોલ્ટનો વાયર તૂટીને એક વૃદ્ધ પર પડતા તેનું ઘટનાસ્થળે જ મોત થયું હતું. આ ઘટના બુધવારે સવારે બની હતી. તેના ઘરની ઉપરથી હાઈ ટેન્શન વાયર પસાર થાય છે. તે તેના દરવાજે બેઠો હતો અને તે દરમિયાન આ ઘટના બની. વાયર પડી ગયો અને માણસ જીવતો બળી ગયો.

તેનો વીડિયો પણ સામે આવ્યો છે. આ મામલો જિલ્લાના સિરિસિયા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના મુસાહરી સેનવારિયા પંચાયતના વોર્ડ નંબર 10 કુર્મી ટોલા ગામનો છે. કુર્મી ટોલા ગામના રહેવાસી સીતા પ્રસાદનો 65 વર્ષીય પુત્ર ભૂતિ પ્રસાદ બુધવારે સવારે પોતાના ઘરના દરવાજા પર બેઠો હતો. દરમિયાન 11,000 વોલ્ટનો વાયર તૂટીને તેના શરીર પર પડ્યો હતો. તેનું ઘટનાસ્થળે જ મોત થયું હતું.

તે જ સમયે, મૃતકના પૌત્ર રાજન કુમારે જણાવ્યું હતું કે 6 વર્ષ પહેલા ઘરની ઉપરથી 11 હજાર વોલ્ટનો વાયર પસાર થતો હતો. ત્યારથી, લોરિયા જી રવિ કુમારને ઘણી વખત ઘરની ઉપરથી વાયર ખસેડવા માટે કહેવામાં આવ્યું હતું. પરંતુ તેણે આ તરફ ધ્યાન આપ્યું ન હતું. આ વાયરને કારણે અત્યાર સુધીમાં 3 લોકોના મોત થયા છે.

આ અંગે લોરિયા જય સાથે વાત કરવાનો અહીં પ્રયાસ કરાયો હતો. પરંતુ, તેણે ફોનનો જવાબ આપ્યો ન હતો. તે જ સમયે, રામનગર એસડીઓ રાજીવ રંજને કહ્યું કે આ વિસ્તાર તેમના નિયંત્રણ હેઠળ નથી. આ વિસ્તારને રામનગરથી વીજળી પૂરી પાડવામાં આવે છે.

બીજી તરફ ચાણપાટિયાના એસડીઓ અંકિત કુમારે જણાવ્યું કે લોરિયા ફીડરમાંથી વીજળી આવે છે. આ અંગે રામનગર એસડીઓ સાથે ચર્ચા કરવામાં આવી છે. ઉચ્ચ અધિકારી સાથે વાત કરીને આગળની કાર્યવાહી કરવામાં આવશે. મૃતકના પરિવારજનોની પણ વાત સાંભળવામાં આવી રહી છે.

આ મામલે તપાસ કરવામાં આવશે. તે જ સમયે, સિરિસિયા ઓપી સ્ટેશનના પ્રમુખ વિકાસ કુમાર તિવારી ઘટનાની માહિતી મળતા જ ટીમ ફોર્સ સાથે ઘટનાસ્થળે પહોંચી ગયા હતા. મૃતદેહને પોસ્ટમોર્ટમ માટે બેટીયા સરકારી મેડિકલ હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવ્યો છે.

Back to top button