ગુજરાત

અમદાવાદ : રિવરફ્રન્ટ પર અંતિમ વિડીયો બનાવી યુવતીએ મોતને વ્હાલું કર્યું સાંભળો આપવીતી…

આપઘાતની ઘટનાઓ વધી રહી હોવાનું જણાય છે. પ્રેમ પ્રકરણના કારણે આપઘાતના કિસ્સાઓ પણ છે. આવી જ વધુ એક આપઘાતના સમાચાર વડોદરામાંથી પ્રાપ્ત થયા છે. વડોદરાના તાંદલજા વિસ્તારમાં રહેતી નફીસા નામની યુવતીએ તેના બોયફ્રેન્ડે તેને તરછોડી દેતાં અમદાવાદ રિવરફ્રન્ટ પર આત્મહત્યાનો પ્રયાસ કર્યા બાદ તેની વ્યથાનો વીડિયો બનાવ્યો હતો. પરંતુ યુવતી ત્યાંથી વડોદરા પરત આવી હતી અને ગળાફાંસો ખાઈને આપઘાત કરી લીધો હતો. જેના પગલે સમગ્ર પંથકમાં હડકંપ મચી ગયો છે. જે અંગે જે.પી.રોડ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે.

બે વખત આત્મહત્યાનો પ્રયાસ:
હકીકતમાં, 25 વર્ષીય નફીસા ખોખર વડોદરા શહેરના તાંદલજા વિસ્તારમાં આવેલા નુરજહા પાર્કમાં ભાડાના મકાનમાં રહેતી હતી. તેણીને અમદાવાદમાં રહેતા શેખ રમીઝ અહેમદ નામના યુવકે પ્રેમમાં દગો આપ્યો હતો. પરિણામે, યુવતીએ અમદાવાદ રિવરફ્રન્ટ પર પોતાનો વીડિયો બનાવ્યો અને બે વખત આત્મહત્યા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો. પરંતુ તે ત્યાં આત્મહત્યા કરી શકી ન હતી અને વડોદરા પરત આઅમદાવાદ વી હતી. ત્યારબાદ તેણે 20 જૂન 2022ના રોજ ઘરે આત્મહત્યા કરી લીધી હતી. આ ઘટના બાદ યુવતીના પરિવારજનોએ આજે ​​વડોદરાની જે.પી. પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાઈ છે.

પ્રેમીએ વિશ્વાસઘાત રિવરફ્રન્ટ પર બનાવ્યો વીડિયોઃ
પ્રેમી દ્વારા દગો પામેલી નફીસા ખોખરે અમદાવાદ રિવરફ્રન્ટ પર એક વીડિયો બનાવી પોતાની વ્યથા વ્યક્ત કરી હતી. તેમજ બે વખત આપઘાતનો પ્રયાસ કર્યો હતો. નફીસા રિવરફ્રન્ટનો બનાવેલો વીડિયો મીડિયા સામે આવ્યો છે. જેમાં તે કહી રહી છે કે, રમીઝે તને મારી સાથે બહુ ખરાબ કરી દીધો, બહુ અર્થ બહુ ખરાબ, શાદી કા હા કહેકે મુઝે વાતતે રહે, આયે હી નહીં, એ તો ગલત હૈ ના યાર. તે ખૂબ જ ખોટું છે, તમારે તે ન કરવું જોઈએ.

આ અંગે તેણે વધુમાં કહ્યું હતું કે, “ઝિંદગીમે તુમસે સબસે જ્યાદા પ્યાર કિયા, કે તુમને યે કિયા મેરે સાથ.” મને ખૂબ જ ધમકી આપવામાં આવી હતી. મને લાગે છે કે તમે સૌથી અલગ છો, પરંતુ તમે બીજા બધા જેવા જ છો. તમારી અને સબ વચ્ચે કોઈ ફરક નથી. આખી દુનિયાને જણાવી દો કે પછી પણ તમે મારો હાથ નહીં પકડો. તમે ખૂબ જ ખરાબ છો, હું સમજી શકતો નથી. તમારો પરિવાર પણ કહે છે કે અમારો કોઈ સંપર્ક નથી. તું પરસેવો ત્યાં જુવે છે, તારા કપડાં ત્યાં ખુશ છે.

મેં પોલીસને પણ કહ્યું નથી… મારે શું કહેવું:
નફીસા કહી રહી છે કે કિટની હાલત ખરાબ છે. ન તો ઘરની ચાવી, ન ઘાટની ચાવી. હું ચાર દિવસથી અહીં ભટકું છું. હું તમને શોધી રહ્યો છું. મને પોલીસ દ્વારા પણ કહેવામાં આવ્યું ન હતું કે શું બોલવું. આ રીતે, વીડિયોમાં નફીસાએ પોતાની આખી આપવીતીનો ખુલાસો કર્યો.

Back to top button