મનોરંજન

સિમ્પલ બ્લેક સાડીમાં મોનાલિસાએ વરસાવ્યો કહેર, સાડીમાં આપ્યા એવા બોલ્ડ પોઝ કે ચાહકો થયા મધહોશ…

 

અભિનેત્રી મોનાલિસાએ હાલમાં જ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પોતાની કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે જેમાં તે કાળી સાડીમાં સુંદર લાગી રહી છે. અભિનેત્રીની હોટ અને દેશી શૈલી ચાહકોને ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે. મોના લિસાએ સાદા લાલ બોર્ડર સાથે સાદી કાળી સાડી પહેરી હતી. આ સાદી સાડીને અભિનેત્રીએ મેચિંગ સ્લીવલેસ બ્લાઉઝ સાથે સ્ટાઇલ કરી હતી. મોના લિસાએ લાલ હોઠ, સીધા વાળ અને સુંદર કાનની બુટ્ટીઓ સાથે પોતાનો દેશી હોટ લુક પૂરો કર્યો

હાથ પર બ્લેક બ્રેસલેટ અને કપાળ પર બિંદીમાં મોનાલિસાના ભારતીય લુકમાં ચાર ચાંદ લાગી રહ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર મોનાલિસાની આ તસવીરો પર ચાહકો પ્રેમ વરસાવી રહ્યા છે. ફેન્સ તેની તસવીરો પર કોમેન્ટ અને લાઈક કરી રહ્યા છે. તેના પતિ વિક્રાંતે પણ મોનાલિસાની તસવીરો પર હાર્ટ ઇમોજીસ શેર કર્યા છે.

ભોજપુરી ફિલ્મો સિવાય અભિનેત્રી મોનાલિસાએ ટીવીની દુનિયામાં પણ પોતાનું નામ બનાવ્યું છે. તેમજ તેની સુંદરતા અને સ્ટાઈલના ફેન્સ પણ દિવાના છે. લાખો છોકરીઓ પણ તેને ટ્રેન્ડ સેટર તરીકે જુએ છે. મોનાલિસાની સોશિયલ મીડિયા પર મોટી સંખ્યામાં ફેન ફોલોઈંગ છે. અભિનેત્રીના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 5.1 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે. એક્ટ્રેસનો દરેક અંદાજ ફેન્સને ખૂબ જ પસંદ આવે છે અને સાથે જ મોનાલિસા પણ પોતાની સ્ટાઈલથી લોકોને ઘાયલ કરતી રહે છે.

ટીવી અને ભોજપુરી સિવાય અભિનેત્રીએ હિન્દી, તમિલ, તેલુગુ, કન્નડ અને ઉડિયા જેવી ઘણી ભાષાઓમાં પણ અભિનય કર્યો છે. મોનાલિસાના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તેની વેબ સિરીઝ ‘ધપ્પા’ હાલમાં જ રિલીઝ થઈ છે. દર્શકોને આ વેબ સિરીઝ પસંદ આવી છે અને લોકો તેની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.

Back to top button