ધર્મ

વિષ્ણુ ભગવાનની કૃપાથી આ રાશિના જાતકોના ખુલી જશે ભાગ્યના દરવાજા…

મેષ:કામમાં અડચણ આવી શકે છે. કાર્યસ્થળમાં મશીનરી ઘણીવાર તૂટી જાય છે, તેથી તે મુજબ તમારા કાર્યસ્થળને સંશોધિત કરવું ફાયદાકારક હોઈ શકે છે. સંતાનોના લગ્નનો પ્રસ્તાવ આજે આવી શકે છે.વૃષભ:તમારે લોનની જરૂર પડશે. જમીન મકાનના પ્રશ્નો આજે ઉકેલાઈ શકે છે. સંતાનની સફળતાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. પોતાને કામમાં સમર્પિત કરો, લાભ થશે.

મિથુન:ઇલાજ એ છે કે પીડા વિશે વિચારવું નહીં. જે બન્યું તે સ્વપ્નની જેમ ભૂલી જાઓ. આજે ઘણા મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવામાં આવી શકે છે. તમને સંતોનો સંગ મળશે.કર્ક રાશિ:રિયલ એસ્ટેટ ઊંચા ખર્ચ માટે ભરેલું છે. આત્મવિશ્વાસનો અભાવ ખોટા નિર્ણયો લઈ શકે છે. સમજદારીથી વ્યવહાર કરો. યાત્રાના યોગ બની રહ્યા છે, જે તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે.

સિંહ:વહીવટમાં આજે અડચણો આવી શકે છે. કોઈપણ કામ ઉતાવળમાં ન કરો, યોગ્ય સમયની રાહ જુઓ. વાહન આનંદ શક્ય છે. જીવનસાથી સાથે સમય પસાર થશે.

કન્યા:તમે એકલા અનુભવશો. કોઈપણ બાબતની સમજ સાથે જવાબ આપો. કાર્યસ્થળ પર ખોટા આરોપો લાગી શકે છે, સાવધાન રહો. માતા-પિતા સાથે વિવાદ થઈ શકે છે, શાંત રહો.તુલા:ભૂતકાળમાં લીધેલા નિર્ણયો બદલવા પડશે. આજે આપણે આપણા બાળકોના ભવિષ્યને લઈને કેટલાક મુશ્કેલ નિર્ણયો લેવા પડશે. કાર્યમાં અવરોધો આવશે. પરંતુ, તમે તેને તમારા વિવેકબુદ્ધિથી દૂર કરી શકો છો. આકસ્મિક લાભ શક્ય છે.

વૃશ્ચિક:ઘરનું જે સપનું તમે ઘણા દિવસોથી જોઈ રહ્યા છો તે આજે સાકાર થઈ શકે છે. ખોટું બોલવાથી તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. સહકર્મીઓ તમારી કાર્યશૈલી પર પ્રશ્ન કરી શકે છે.

ધનુરાશિ:તમારા વાક્યો કુનેહથી દરેકને પ્રભાવિત કરશે. તમારી જીવનશૈલી બદલવી ફાયદાકારક રહેશે. બીજાને તમારા અંગત જીવનમાં આવવા ન દો. કર્મચારીઓ દ્વારા પરેશાન થશે.

મકર:જમીન મિલકતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. સમાજમાં કેટલાક એવા લોકો છે જે તમારી પ્રગતિ જોઈ શકતા નથી. જૂના રોગ થઈ શકે છે. પૈસાપાછા મળવામાં સમય લાગશે.

કુંભ:તમારું કામ કરાવવા માટે તમારે કોઈની ભલામણ કરવી પડશે. તમને ગમતો ખોરાક મળશે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. પરિવારમાં શાંતિ માટે હનુમાનજીની પૂજા કરો.મીન:જ્યારે તમે કોઈનું ભલું કરવા જાઓ અને પરિસ્થિતિ વિપરીત બને ત્યારે સાવધાનીથી કામ લેવું. કેટલાક મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા માટે વડીલોનો અભિપ્રાય મેળવો. તમારું જિદ્દી વર્તન સંબંધોને બગાડી શકે છે.

Back to top button