મનોરંજન

ફિલ્મ જગતમાં હાહાકાર- આ ફેમસ એક્ટ્રેસે માત્ર 23 વર્ષની ઉંમરે સુસાઈડ નોટ લખી જીવન ટુકાવ્યું…

લોકપ્રિય ટીવી અભિનેત્રી રશ્મિરેખા ઓઝાએ આત્મહત્યા કરી લીધી છે. ભુવનેશ્વરના નયાપાલી વિસ્તારમાં રહેતી 23 વર્ષની અભિનેત્રીનો મૃતદેહ તેના ભાડાના ઘરમાં લટકતી હાલતમાં મળી આવ્યો હતો. જો કે આત્મહત્યા પાછળનું ચોક્કસ કારણ હજુ સુધી પોલીસ જાણી શકી નથી. પોલીસે આત્મહત્યાનો ગુનો નોંધ્યો છે. રિપોર્ટ્સ અનુસાર પોલીસને રશ્મિરેખાની સુસાઈડ નોટ પણ મળી છે. બીજી તરફ રશ્મિરેખાના પિતાનું કહેવું છે કે તેમની પુત્રીના મૃત્યુ માટે સંતોષ પાત્રા જવાબદાર છે. જેની સાથે રશ્મિરેખા સંતોષની લિવ-ઈન પાર્ટનર તરીકે રહેતી હતી.

ડીસીપીએ જણાવ્યું હતું કે 23 વર્ષીય અભિનેત્રીનું 18 જૂનની રાત્રે અવસાન થયું હતું. અમે તેના પોસ્ટમોર્ટમ રિપોર્ટની રાહ જોઈ રહ્યા છીએ. હાલમાં આ આત્મહત્યાનો મામલો છે. તેણે પોતાની સુસાઈડ નોટમાં પોતાના મૃત્યુ માટે કોઈને જવાબદાર ઠેરવ્યા નથી. અમે કેસની તપાસ કરી રહ્યા છીએ.

23 વર્ષની ઓડિસી અભિનેત્રીએ આત્મહત્યા કરી – ત્રિશુલ ન્યૂઝ ગુજરાતી રશ્મિરેખા ઓઝા, ટીવી અભિનેત્રી રશ્મિરેખા ઓઝા, અભિનેત્રી, ઓડિશા, ટીવી ઉદ્યોગ, લિવ-ઇન-પાર્ટનર

અમને બહુ ઓછી ખબર હતી કે તે સંતોષ સાથે જીવતો હતો: રશ્મિનાના પિતા
મીડિયા સાથે વાત કરતા રશ્મિરેખાના પિતાએ કહ્યું કે, “મને મારી પુત્રીના મૃત્યુના સમાચાર સંતોષ પાસેથી મળ્યા હતા. અમે શનિવારે રાત્રે તેને ઘણી વખત ફોન કર્યો હતો, પરંતુ તેણે જવાબ આપ્યો ન હતો. રશ્મિરેખાના મકાનમાલિકે અમને જણાવ્યું હતું કે તેઓ બંને પતિ-પત્ની તરીકે રહે છે. રશ્મિરેખા ઓડિશા ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં જાણીતું નામ હતું.તેણે ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં અભિનય કરીને પોતાનું નામ બનાવ્યું હતું.

રશ્મિ તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે દોઢ મહિનાથી રહેતી હતી
ઓડિશા ટીવી અનુસાર, રશ્મિરેખા ઓડિશાના જગતસિંહપુર જિલ્લાના તિર્તોલ વિસ્તારની છે. તે છેલ્લા દોઢ મહિનાથી તેના બોયફ્રેન્ડ સંતોષ પાત્રા સાથે ભાડાના મકાનમાં રહેતી હતી. જો કે તે છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી રશ્મિથી અલગ રહેતો હતો. રશ્મિ ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં જાણીતું નામ હતું.

Back to top button