મનોરંજન

જેઠાલાલને મળી ગયા નવા દયા ભાભી! દિશા વાકાણીની જગ્યાએ આ અભિનેત્રીની થશે શો માં એન્ટ્રી…

દર્શકોના પ્રિય શો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં દયાબેનના પ્રતીકાત્મક પાત્રની હાજરી ઘણા સમયથી પરેશાન કરી રહી છે. ચાહકો લાંબા સમયથી દિશા વાકાનીની વાપસીની રાહ જોઈ રહ્યા છે. દિશાના શોમાં કમબેકની અફવાઓને લઈને છેલ્લા કેટલાક સમયથી સોશિયલ મીડિયાનું બજાર પણ ગરમ છે. તે જ સમયે, કેટલાક લોકોએ તેની બદલીની વાત કરી.

હવે ચાહકોની રાહનો અંત આવી રહ્યો છે, કારણ કે શોમાં દયાબેનનો રોલ ફરીથી સામે આવી રહ્યો છે. જો કે હવે દિશા નથી, પરંતુ અમે ફાઈવ ફેમ સ્વીટી ઉર્ફે અભિનેત્રી રાખી વિજન દયાબેનના રોલમાં સેટલ થવા તૈયાર છીએ. રાખી વિઝન લાંબા સમય બાદ ટીવી પર કમબેક કરવા જઈ રહી છે. દિશાના પાત્રમાં જોવું એ ખરેખર ફેન્સ માટે કોઈ ટ્રીટથી ઓછું નથી.

રાખી અને ક્રિએટિવ ટીમ વચ્ચે પાત્રની સ્ક્રીન પ્રેઝન્સ વિશે વાતચીત ચાલી રહી છે. સૂત્રોનું કહેવું છે કે રાખી તેમાં પોતાનો ટચ આપવા માંગે છે જેથી કેરેક્ટરને થોડી તાજગી મળે. આ અંગે તેણે ટીમ સાથે ઘણી બેઠકો પણ કરી છે. રાખી દયાબેનની જેમ ચહેરાના હાવભાવ આપવામાં કમ્ફર્ટેબલ નથી. તે તેને પોતાની શૈલીમાં રજૂ કરવા માંગે છે. હકીકતમાં, રાખી હમ ફાઇવ સ્વીટીના તેના આઇકોનિક પાત્ર માટે પણ જાણીતી છે.

આજે પણ ઘણા લોકો તેને સ્વીટીના નામથી ઓળખે છે. આવી સ્થિતિમાં તેના માટે એકમાત્ર પડકાર સ્વીટી અને દયાબેન વચ્ચે ન ફસાય તે છે. લોકો સુધી પહોંચવા માટે દયાબેન અને સ્વીટીનું મિશ્રણ તેમના માટે પડકારરૂપ બની શકે છે.

આના પર, સૂત્ર કહે છે, જો આપણે આઉટ ઓફ સાઈટ, આઉટ ઓફ માઈન્ડની લાઈન્સ પર વાત કરીએ, તો કોઈપણ અભિનેતા માટે માત્ર બે અઠવાડિયા માટે પડકાર એ છે કે તે પાત્રને કેવી રીતે અનુકૂળ કરે છે. આ પહેલીવાર નથી જ્યારે કોઈ રિપ્લેસમેન્ટ થયું હોય, કારણ કે આ પહેલા પણ અન્ય કલાકારોએ ઘણા આઇકોનિક પાત્રોને બદલીને તેમની છાપ છોડી છે.

Back to top button