દેશ

ઉદ્ઘાટન દરમિયાન જ બ્રિજ તૂટી પડ્યો પત્નીની સાથે નાળામાં પડ્યા નેતાજી…

મોટાભાગના વિસ્તારોમાં, મેક્સિકોના એક શહેરમાં બ્રિજના ઉદ્ઘાટન માટે શહેરના મેયર અને અન્ય અધિકારીઓને આમંત્રિત કરવામાં આવે છે તેવી જ રીતે પુલ અને રસ્તાઓના ઉદ્ઘાટન માટે માત્ર મોટા નેતાઓ અથવા સેલિબ્રિટીઓને આમંત્રણ આપવામાં આવે છે. બ્રિજના ઉદ્ઘાટન માટે શહેરના મેયર અને અન્ય અધિકારીઓ પહોંચ્યા હતા. જ્યારે તેઓ પુલ પર ચઢ્યા ત્યારે તે તૂટી ગયો અને મેયર સહિત લગભગ 2 ડઝન લોકો ખાડામાં પડ્યા.

મામલો મેક્સિકોના કુઅર્નિવાકાનો છે. અહીં એક નદી પર ફૂટબ્રિજ બનાવવામાં આવ્યો હતો. આ પુલ લાકડાના બોર્ડ અને ધાતુની સાંકળોથી બનેલો હતો અને તેને ફરીથી બનાવવામાં આવ્યો હતો. વાસ્તવમાં, જ્યારે લોકો ઉદ્ઘાટન માટે પુલ પર ચઢ્યા ત્યારે તે તૂટી પડ્યું. ત્યારબાદ મેયર સહિત લગભગ 2 ડઝન લોકો નીચે ખાડામાં પડી ગયા હતા.

કાઉન્સિલના સભ્યો અને અધિકારીઓ 3 મીટર નીચે ખાડામાં પડ્યા:
પુલ તૂટી પડ્યા પછી, શહેર પરિષદના સભ્યો અને અન્ય સ્થાનિક અધિકારીઓ 3 મીટર નીચે ખાડામાં પડ્યા હતા. ગટરની નીચે પથ્થરો હતા અને લોકો આ પથ્થરો પર પડ્યા હતા. મેયર, તેમના પત્ની, કેટલાક અધિકારીઓ અને પત્રકારો ખાડામાં પડ્યા હતા. કેટલાય લોકો ઘાયલ થયા છે અને તેમને હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવ્યા છે.

મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે આ ઘટના પુલ પર વધારે ભીડને કારણે થઈ હતી. આ સમગ્ર ઘટનાનો વીડિયો હાલ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં ઘણા લોકો ગટરમાં પડતા જોવા મળી રહ્યા છે. વિડિયોમાં દેખાઈ રહ્યું છે કે લોકો નીચે પડ્યા બાદ તેને બહાર કાઢી રહ્યા છે.

Back to top button