દેશ

ભારતમાં ફરી વધવા લાગ્યા કોરોના ના કેસ 24 કલાકમાં 37000 થી વધુ કેસ, 370 ના મોત

કેટલીકવાર દેશમાં કોરોના ચેપના કેસોમાં ઘટાડો જોવા મળે છે અને કેટલીકવાર વધારો પણ થાય છે. દરમિયાન, ગઈકાલની સરખામણીમાં મૃત્યુઆંક પણ વધી રહ્યો છે. દરમિયાન, છેલ્લા 24 કલાકમાં બહાર આવેલા કોરોના સંક્રમણના ડેટા કેન્દ્રીય આરોગ્ય મંત્રાલય દ્વારા જાહેર કરવામાં આવ્યા છે.

નવા આંકડા મુજબ છેલ્લા 24 કલાકમાં 37,875 લોકો કોરોના સંક્રમિત થયા છે. આ સમય દરમિયાન, 39,114 થી વધુ લોકોને સારવાર અને સાજા કરવામાં આવ્યા છે. તે જ સમયે, આ સમયગાળા દરમિયાન 369 મૃત્યુ નોંધાયા છે. અત્યાર સુધીમાં 3,22,64,051 લોકોની સારવાર અને સાજા થયા છે. હાલમાં, કોરોનાના કુલ 3,91,256 સક્રિય કેસ છે.

ક્યારેક કોરોનાના કેસો ઘટી રહ્યા છે તો ક્યારેક આંકડા વધુ આવી રહ્યા છે. કેરળમાં ફરી એકવાર કોરોના ચેપ ઝડપથી ફેલાઈ રહ્યો છે. તે જ સમયે, નિપાહ વાયરસની એન્ટ્રી કેરળમાં પણ કરવામાં આવી છે. અહીં નિપાહ વાયરસને કારણે એક બાળકનું મોત થયું છે. તે જ સમયે, ઘણા લોકો બાળકના સંપર્કમાં આવ્યા છે, જે પછી અત્યાર સુધી ઘણા લોકોમાં ચેપના લક્ષણો જોવા મળ્યા છે.

Back to top button